Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Vân Phú, Việt Trì - Mặt tiền rộng, tiềm năng sinh lời!

Ngày đăng: 06/08/2025

7
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! Bán đất khu 5 Vân Phú, Việt Trì với diện tích 94.7m2, mặt tiền rộng 5.37m, full thổ cư.
Đường rộng thông thoáng, vị trí đắc địa gần trường Đại học Hùng Vương, bệnh viện Nhi và trục đường Lê Lợi sầm uất, dân cư đông đúc.
Giá chỉ 1.xx tỷ. Liên hệ ngay 0977744018 để không bỏ lỡ cơ hội an cư và đầu tư tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

097 774 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,37m
Chiều sâu 17,64m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1 tỷ

94.7 m²
10,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
P. Vân Phú, Tp. Việt Trì, T. Phú Thọ
TT

Tâm Nguyễn Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Vân Phú, Việt Trì - Mặt tiền rộng, tiềm năng sinh lời! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.