Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất khu 5 Vân Phú, 1,5 tỷ, 97,9 m2, pháp lý đầy đủ, Chính chủ Hot!

Ngày đăng: 12/07/2025

4.2
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất tại Vân Phú, Việt Trì, Phú Thọ với diện tích 97,9 m2. Giá bán hấp dẫn chỉ 2,15 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Vị trí thuận lợi, phù hợp cho các dự án xây dựng hoặc đầu tư. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0566752222 - Nguyễn Hồng Thái.

Xem thêm

Liên hệ:

056 675 ****

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

97.9 m²
15,32 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất khu 5 Vân Phú, 1,5 tỷ, 97,9 m2, pháp lý đầy đủ, Chính chủ Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.