Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền Quốc lộ 2, nở hậu tài lộc, giá chỉ 900 triệu

Ngày đăng: 22/04/2025

6.5
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Đất siêu hot tại Km13 Đạo Đức, mặt tiền đường Quốc lộ 2 đây bà con ơi.
Diện tích siêu đẹp mặt tiền 5m, dài 27m, nở hậu 5,5m, đất nở hậu thì auto tài lộc nha.
Đất có 85m2 thổ cư, tha hồ xây nhà lầu. Thêm 54,6m2 cây lâu năm nữa là có ngay khu vườn xanh mát.
Khu vực dân cư đông đúc, không lo buồn chán. Lại còn gần bệnh viện mới, cách chợ và trường học chỉ 1km, tiện lợi hết nấc.
Giá chỉ 900 triệu, còn thương lượng được nữa đó.
Liên hệ ngay số điện thoại 0972672892 để xem đất và chốt kèo nha.
Xem thêm

Liên hệ:

097 267 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 27m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

900 triệu

135 m²
6,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 2, H. Vị Xuyên, T. Hà Giang
MG

Mua Bán Đất Và Nhà tại Hà Giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền Quốc lộ 2, nở hậu tài lộc, giá chỉ 900 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.