Tin đăng đã hết hạn.

5 lý do để các nhà đầu tư chọn dự án DIC - Victory Hậu Giang

Ngày đăng: 06/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí đón đầu phát triển thương mại & công nghiệp. - Liền kề các khu hành chính ban ngành Quần thể tiện ích tích hợp Khách Sạn 5 sao. - 10 cụm công viên trung tâm - trung tâm y tế - trường học. - 2 tòa văn phòng. Pháp lý sạch. - Sẵn sổ từng lô. Đa dạng diện tích. Phương thức thanh toán linh hoạt. Thành Phố Vị Thanh, Tp. Cần Thơ. Quy mô: 83,46. Dân số dự kiến: 24,000 dân. Loại hình sản phẩm: Shophouse / Liền kề. Mật độ xây dựng: 70%. Kết nối giao thông: Với 3 đường cao tốc kết nối thông suốt các tình thuộc Đồng Bằng Cửu Long. Tiềm năng đầu tư: Trung & dài hạn. Cơ hội cho tương lai.

Xem thêm

Liên hệ:

098 316 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

996,66 triệu

95 m²
10,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
DIC Victory City, Tp. Vị Thanh, T. Hậu Giang
LN

Loan Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 5 lý do để các nhà đầu tư chọn dự án DIC - Victory Hậu Giang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.