Tin đăng đã hết hạn.

Đất vườn Vị Thanh - Đầu tư nhỏ, tương lai nở hoa!

Ngày đăng: 07/08/2025

6.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Đất vườn tiềm năng tại khu vực 4, phường Vị Thanh, TP Cần Thơ (trước là phường 3, TP Vị Thanh) đang chờ đón chủ nhân mới!
Vị trí đất vuông vắn, nằm ngay sát trường tiểu học Nguyễn Văn Trỗi (điểm phụ), cách đường ô tô chỉ 150m và cách khu dân cư phường 3 khoảng 1.5km.
Diện tích mỗi miếng là 5m x 70m, tổng diện tích 3 miếng liền kề lên đến khoảng 1000m2, thích hợp để xây nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.
Đường bê tông rộng 2m, cách đường nhựa ô tô 150m.
Giá bán cho cả 3 miếng là 710 triệu, không bán lẻ và không thương lượng. Cơ hội sở hữu đất vườn giá tốt, vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá cao!
Liên hệ chính chủ anh Chánh qua số điện thoại 0389917179 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

038 991 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 70m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

710 triệu

350 m²
2,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Địa chỉ
Tp. Vị Thanh, T. Hậu Giang
LC

Lâm Đức Chánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vườn Vị Thanh - Đầu tư nhỏ, tương lai nở hoa! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.