Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Ngọc Lịch -Trưng Trắc giáp Vin Oceanpark 3-đường oto tránh kết nối trực tiếp vành đai 3,5

Ngày đăng: 30/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hàng mới gần quy hoạch đường Vành Đai 3,5, nằm sát nách đại đô thị VinhomesOceanPark 2 - 3. Diện tích 75,2m2, mặt tiền 4,26m nở hậu 4,28m đường trước đất trải thảm nhựa 2 ô tô tránh nhau thoải mái. Chỉ vài trăm mét là đến mốc giới quy hoạch đường Vành Đai 3,5, nằm giữa cao tốc HN - HP và đường 5A cũ. Bao quanh là các khu công nghiệp, có thể cho thuê trọ công nhân để khai thác dòng tiền. Bao quanh dân cư đông đúc, giầu có, phát triển. Tiềm năng tăng giá khi cầu Ngọc Hồi đã khởi công và đường Vành Đai 3,5 đang tiến hành rà soát để thu hồi giải phóng mặt bằng.

Xem thêm

Liên hệ:

084 455 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,26m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

4,44 tỷ

75.2 m²
59,04 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Ngọc Lịch -Trưng Trắc giáp Vin Oceanpark 3-đường oto tránh kết nối trực tiếp vành đai 3,5 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.