Tin đăng đã hết hạn.

View hồ, ô tô tránh, Như Quỳnh ,Hưng Yên, 52m2, chỉ hơn 4 tỷ

Ngày đăng: 12/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Như Quỳnh, Hưng Yên với diện tích 52m2, thích hợp để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Chỉ hơn 4 tỷ , mang đến cơ hội tốt cho những ai đang tìm kiếm đất tại khu vực này. + Mặt tiền 6m rộng rãi. + Khu vực dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo. + View hồ thoáng mát vĩnh viễn. + Đường trước đất rộng 7m thông các ngả, thuận tiện cho tiện cho việc đi lại. + Gần trường mầm non, c1, c2 thuận tiện cho việc đưa đón con. + Gần chợ dân sinh, chợ Như Quỳnh đáp ứng nhu cầu hàng ngày. + Cách Vin 3 chỉ 500m, bán kính 2km là Vin 1&2, hưởng trọn mọi tiện ích. Mục tiêu trở thành Phường Như Quỳnh vào năm 2030, nên cơ sở hạ tầng đang được triển khai xây dựng thần tốc. Đây là thời điểm vàng để các nhà đầu tư đón sóng. Liên hệ: Minh Hói thổ cư 0865440332để được tư vấn và xem đất miễn phí 24/7). Trân trọng cảm ơn Anh/Chị đã xem tin đăng này!

Xem thêm

Liên hệ:

086 544 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

52 m²
88,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
P. Như Quỳnh, Tt. Như Quỳnh, H. Văn Lâm, T. Hưng Yên
VM

Vũ Tiến Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết View hồ, ô tô tránh, Như Quỳnh ,Hưng Yên, 52m2, chỉ hơn 4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.