Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền tại Xã Tân Quang, 59 triệu / m2, 253 m2, mặt tiền 11.1m, ngõ 7m

Ngày đăng: 15/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Xã Tân Quang, Văn Lâm, Hưng Yên, với diện tích 253 m2, giá chỉ 59 triệu / m2. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Nơi đây có mặt tiền rộng 11.1m, phù hợp cho việc kinh doanh, cùng với đường vào rộng 7m, thuận tiện cho xe cộ lưu thông. Điểm đặc biệt: - Pháp lý đầy đủ. - Mặt tiền rộng thuận lợi cho mọi hoạt động thương mại. - Phong thủy tốt, mang lại nhiều tài lộc cho chủ sở hữu. Khu vực xung quanh: - Gần siêu thị Intimex, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0867083700, Nguyễn Thanh Long.

Xem thêm

Liên hệ:

086 708 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,1m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

14,93 tỷ

253 m²
59,01 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền tại Xã Tân Quang, 59 triệu / m2, 253 m2, mặt tiền 11.1m, ngõ 7m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.