Cực hiếm chính chủ lô góc 1500m2 đất lõi khu đô thị Oceanpark 2 view trường học oto đỗ trước cửa

Ngày đăng: 21/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

1) Lô đất thổ cư siêu hiếm rộng hơn 1500m2 vị trí đắc địa nằm lõi khu đại đô thị Oceanpark 2 đối diện công viên trường học liên cấp Vinschool. 2) Lô góc mặt đường 2 bên rộng 6m ô tô đỗ cửa an ninh tốt, 100m ra đại lộ Đại Dương 3 phút đi bộ ra kinh đô Ánh Sáng, chung cư Masterise dự kiến hàng trăm gia đình đổ về sau khi nhận nhà. 3) Gần cụm 39 tòa chung cư của MIK Group đã mở bán tương lai hàng nghìn cư dân đổ về nhu cầu sinh hoạt lớn. 4) Sản phẩm độc nhất tại khu vực, có thể chia nhỏ cho các nhà đầu tư nhỏ hoặc sử dụng để kinh doanh cho thuê... 5) Giá vẫn trong biên độ đầu tư được so với giá thị trường trong khu vực đặc biệt đón sóng hạ tầng vành đai 3,5 và vành đai 4. 6) Nhất cận thị, lô đất hiếm có sát đại đô thị hạ tầng di chuyển dễ dàng từ nút giao xuống cao tốc Hà Nội-Hải Phòng chỉ 5 phút. = Liên hệ em Nam 0869205326 để xem đất và làm việc chính chủ, kiểm tra quy hoạch, bảo mật thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

086 920 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

63 tỷ

1.539 m²
40,94 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cực hiếm chính chủ lô góc 1500m2 đất lõi khu đô thị Oceanpark 2 view trường học oto đỗ trước cửa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.