Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại xã Mễ Sở, Văn Giang, Hưng Yên, 63 triệu / m2, 166.7 m2

Ngày đăng: 26/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất thổ cư tại xã Mễ Sở, Văn Giang, Hưng Yên. Nằm trên đường Chu Mạnh Trinh, kinh doanh sầm uất. Diện tích 166.7 m2 với giá 63 triệu / m2. Đất có mặt tiền 6m, đường vào rộng 10m, thuận tiện cho việc đi lại và xây dựng. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0904981749 Đỗ Chính.

Xem thêm

Liên hệ:

090 498 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

166.7 m²
62,99 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại xã Mễ Sở, Văn Giang, Hưng Yên, 63 triệu / m2, 166.7 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.