Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất sổ đỏ gần 80m2 gần trung tâm thị trấn Văn Giang, đường ô tô vào đất tài chính chỉ hơn 4 tỷ

Ngày đăng: 18/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

- Vị trí thôn Lại Ốc, Long Hưng, Văn Giang hiện tại là xã Nghĩa Trụ. - Diện tích: 77,5m2 vuông vắn mặt tiền và hậu 5m sâu 15,5m cực đẹp. - Đường ô tô vào được đất cách trục chính chỉ vài chục mét, có con đường chuẩn bị mở rộng gần vị trí đất. - Gần Vành đai 3,5, các khu đô thị, bệnh viện đa khoa, trường đại học. - Giá đầu tư hợp lý chủ nhà xởi lởi xác định gặp là dễ chốt được việc. - Tiềm năng cao, khu vực gần trung tâm ít đất bán. - Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng công chứng. - Liên hệ: 0869205326 để xem đất và kết nối chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

086 920 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

4,15 tỷ

77.5 m²
53,55 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất sổ đỏ gần 80m2 gần trung tâm thị trấn Văn Giang, đường ô tô vào đất tài chính chỉ hơn 4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.