Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên, 271m2. Giá 38tr / m2

Ngày đăng: 04/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên với diện tích 271 m2. Tặng 80 m2 đất vườn. + Chiều ngang mặt tiền 11m, thuận tiện cho việc kinh doanh. + Đường vào rộng 3m, dễ dàng di chuyển. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Lô đất này không chỉ có phong thủy tốt mà còn mang lại cơ hội đầu tư sinh lời cao. Mặt tiền rộng rãi phù hợp cho các hoạt động thương mại, tạo điều kiện thuận lợi cho việc phát triển kinh doanh. Gần chợ trường học, tạo điều kiện thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ. Di chuyển liên thông các ngả. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0974998015 hoặc liên hệ với Trịnh Thị Hòa.

Xem thêm

Liên hệ:

097 499 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

10,3 tỷ

271 m²
38,01 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên, 271m2. Giá 38tr / m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.