Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất full thổ cư 278m2 mặt tiền = hậu 10,2m

Ngày đăng: 29/07/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mô tả: Vị trí: - Thôn Nhân Nội, Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên, đường rộng ô tô tránh. - Nhà bán có vị trí vô cùng đẹp, nằm trên trục đường chính thôn Nhân Nội 12m, vỉa hè, mặt tiền rộng gần 12m. Gần ngay chợ Châu, Tân Tiến, Văn Giang, gần đình làng Nhân Nội. Hiện trạng: Mảnh đất hình thửa đẹp A4 tiền hậu đều 10.2m, lô góc. Đường trước nhà ô tô tránh. Pháp lý: - Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

097 799 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,2m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

11 tỷ

278 m²
39,57 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất full thổ cư 278m2 mặt tiền = hậu 10,2m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.