Tin đăng đã hết hạn.

Không có một lô đất mặt biển nào đắt giá hơn- liền kề sát biển -sổ vĩnh viễn sang tên trong 7 ngày

Ngày đăng: 20/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Một dải HOA HẬU cực kỳ HIẾM HOI đang chờ các quý KH Em gửi A/C mặt bằng mở bán LK 14 ô 34-48 LK 15 ô 19-34 Hướng Tây Bắc với diện tích đồng bộ 87,5m2 Đối diện là dãy KS đã đi vào vận hành mùa DL đều full phòng Đặc biệt ở tại vị trí này đã có lượng KH sẵn Cách 50m ra biển, CV nước MỘT BƯỚC CHÂN, NGÀN TIỆN ÍCH Giá dự kiến chỉ từ 4,2 tỷ/căn trả sớm 1,4 tỷ/ căn vay NH hỗ trợ miễn gốc lãi 24 tháng CĐT đang nhận BOOKING (có hoàn lại) từ 18/9 - 21/9 Book càng sớm càng có nhiều sự lựa chọn căn đẹp giá trị càng cao ạ A/C quan tâm và muốn đi xem thực tế ib ngay em : 0963114345 Mr Khương BĐS Đặc Khu Vân Đôn - Phương Đông

Xem thêm

Liên hệ:

096 311 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

4,29 tỷ

87.5 m²
49,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Phương Đông, H. Vân Đồn, T. Quảng Ninh
0

0963114345

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Không có một lô đất mặt biển nào đắt giá hơn- liền kề sát biển -sổ vĩnh viễn sang tên trong 7 ngày - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.