Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà bán đất liền kề KĐT Thống Nhất Vân Đồn, Vân Đồn, Quảng Ninh

Ngày đăng: 07/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết: + Giá bán: 39 triệu VND. + Diện tích: 66 m2, mặt tiền 4m. + Mặt đường 16m, Sổ đỏ chính chủ. Liên hệ Ms Thanh 0983762980

Xem thêm

Liên hệ:

098 376 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

2,57 tỷ

66 m²
38,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Thống Nhất Vân Đồn, Tt. Cái Rồng, H. Vân Đồn, T. Quảng Ninh
BT

Bui Thi Thanh

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà bán đất liền kề KĐT Thống Nhất Vân Đồn, Vân Đồn, Quảng Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.