Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất KĐT Đoàn Kết xã Đoàn Kết Vân Đồn diện tích 266m2 giá 62tr/m2 sổ đỏ sẵn giao dịch ngay

Ngày đăng: 11/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô đất KĐT Đoàn Kết xã Đoàn Kết đặc khu kinh tế Vân Đồn, Quảng Ninh. - Diện tích 266m2. - Hướng Đông Nam. - Giá: 62tr/m2. - 5p ra sân bay, ra biển.

Xem thêm

Liên hệ:

092 927 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,3m

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

266 m²
62,03 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất KĐT Đoàn Kết xã Đoàn Kết Vân Đồn diện tích 266m2 giá 62tr/m2 sổ đỏ sẵn giao dịch ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.