Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Tảo Khê, Tảo Dương Văn, Ứng Hòa, Hà Nội, 1,5 tỷ, 92,2 m2

Ngày đăng: 26/03/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền nằm ở vị trí thuận lợi tại Tảo Dương Văn, Ứng Hòa, Hà Nội, với diện tích 92,2 m2. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một khu đất lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

- Diện tích: 92,2 m2.
- Giá bán: 1,5 tỷ VND.
- Pháp lý: Đầy đủ.
- Mặt tiền: 5m, phù hợp cho việc kinh doanh.
- Ngõ vào rộng 5m, thuận tiện cho xe ô tô vào.

Đất có mặt tiền rộng, dễ dàng tiếp cận và phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. Đặc biệt, với pháp lý đầy đủ, khách hàng hoàn toàn yên tâm khi đầu tư.
Ngay trường mầm non, trung học...
QT ib Zalo gửi TT 0969172987.

Xem thêm

Liên hệ:

096 917 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

92.2 m²
16,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
H. Ứng Hòa, Tp. Hà Nội
0

0969172987

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Tảo Khê, Tảo Dương Văn, Ứng Hòa, Hà Nội, 1,5 tỷ, 92,2 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.