Tin đăng đã hết hạn.

128m2 đất nền shophoue sổ hồng

Ngày đăng: 07/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Định hướng phát triển liên kết vùng Quy Nhơn Gia Lai: Khi cao nguyên bắt tay với biển cả. Trong dòng chảy phát triển mới, Quy Nhơn và Gia Lai không còn đi riêng lẻ từng nhịp mà đang cùng hòa mình vào một bản hợp xướng lớn mang tên liên kết vùng, với tinh thần phát huy tổng lực các thế mạnh địa phương, thúc đẩy phát triển kinh tế - xã hội bền vững, hài hòa và đột phá. Quy Nhơn trung tâm kinh tế biển của miền Trung sở hữu cảng biển quốc tế, sân bay Phù Cát, các khu kinh tế như Nhơn Hội, cùng mạng lưới hạ tầng đang bứt phá. Là cửa ngõ ra biển Đông của Tây Nguyên, đặc biệt là Gia Lai. Gia Lai với tài nguyên đất đai rộng lớn, nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao, khoáng sản và tiềm năng năng lượng tái tạo dồi dào lại đang cần một cánh tay vươn ra biển lớn để kết nối xuất khẩu và đón đầu làn sóng đầu tư. Sự liên kết này không chỉ là vận tải hàng hóa qua cảng biển, mà còn là: Liên kết hạ tầng: Đường cao tốc Quy Nhơn Pleiku, nâng cấp quốc lộ 19, phát triển logistics. Liên kết kinh tế: Thúc đẩy cụm công nghiệp đô thị dịch vụ hai đầu tuyến. Liên kết du lịch: Từ biển Quy Nhơn đến núi rừng Tây Nguyên hình thành tuyến du lịch một hành trình hai trải nghiệm. Liên kết nguồn lực: Thu hút đầu tư, đào tạo nhân lực, chia sẻ hạ tầng số. Đây là thời điểm để Quy Nhơn - Gia Lai cùng bung sức, bứt tốc, và khẳng định vị thế là trung tâm liên vùng của miền Trung Tây Nguyên. Không còn là mỗi nơi phát triển một hướng, mà là hai địa phương một tầm nhìn một hành trình hội nhập.

Xem thêm

Liên hệ:

039 513 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

128 m²
37,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Quy Nhơn Iconic, Đ. Quốc Lộ 19, X. Phước Thuận, H. Tuy Phước, T. Bình Định
NT

Nguyễn Hữu Tình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 128m2 đất nền shophoue sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.