Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất gần bãi biển đẹp, full thổ cư, gần Mũi Né, Phan Thiết, 6tr/m2

Ngày đăng: 28/03/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Đất full thổ cư sổ đỏ, vị trí đẹp gần biển, cạnh đường lớn, gần các khu du lịch nổi tiềng Mũi Né, Phan Thiết, Mũi Kê gà, biển Cổ Thạch, Cù Lao Cau... nằm gần Sài Gòn, Vũng Tàu, Nha Trang
Đặc biệt có bãi tắm, khu du lịch và Cảng biển quốc tế
Có thể xây được ngay, sẵn sàng sang tên sổ đó
Vị trí đẹp, giá đẹp thích hợp đầu tư

Xem thêm

Liên hệ:

032 841 ****

Vị trí bản đồ

1,15 tỷ

135.99 m²
8,46 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất gần bãi biển đẹp, full thổ cư, gần Mũi Né, Phan Thiết, 6tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.