Tin đăng đã hết hạn.

Lô biệt thự siêu đẹp mặt tiền đường 25m, khu đô thị mới view sông Nam Tuy Hoà

Ngày đăng: 13/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gia đình cần bán lô biệt thự siêu đẹp mặt tiền đường 25m khu đô thị mới Nam Tuy Hoà, Phú Yên Diện tích 395m2, sổ hồng riêng, thổ cư 100%. Vị trí đắc địa, view sông mát mẻ, yên tĩnh, khu đô thị hiện đại, văn minh. Cách biển 800m, cách sân bay Tuy Hoà 2km. Quan tâm gọi tôi để biết thêm

Xem thêm

Liên hệ:

091 142 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

9,1 tỷ

395 m²
23,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Hưng Phú - Phú Yên, Tp. Tuy Hòa, T. Phú Yên
LT

Lê Thanh Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô biệt thự siêu đẹp mặt tiền đường 25m, khu đô thị mới view sông Nam Tuy Hoà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.