Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc biệt thự ven sông Tuy Hoà - Giá tốt không tưởng chỉ 8,65 tỷ

Ngày đăng: 03/04/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng ven sông tại thành phố Tuy Hòa!
Diện tích siêu khủng 387m2, nằm ngay vị trí góc đắc địa trên đường nhựa rộng 25m.
Đây không chỉ là một lô đất, mà là cả một không gian sống lý tưởng, nơi bạn có thể xây dựng biệt thự mơ ước, tận hưởng không khí trong lành và cảnh quan tuyệt đẹp của dòng sông.
Giá chỉ 8.65 tỷ đồng, một mức giá không thể tốt hơn cho một vị trí và diện tích như vậy.
Liên hệ ngay 0359302870 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu lô đất tiềm năng này.
Xem thêm

Liên hệ:

035 930 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

8,65 tỷ

387 m²
22,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
Tp. Tuy Hòa, T. Phú Yên

Mạnh Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc biệt thự ven sông Tuy Hoà - Giá tốt không tưởng chỉ 8,65 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.