Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư 112m2 gần biển Ô Loan, Tuy An, Phú Yên

Ngày đăng: 16/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán đất thổ cư vị trí đẹp tại thôn Xóm Cát, xã Ô Loan, huyện Tuy An, Phú Yên, gần đầm Ô Loan và cách biển chỉ 1km
Khu vực gần các homestay Cù Lao Mái Nhà, địa thế lưng tựa núi, mặt hướng biển
Diện tích đất khoảng 112m2, sổ đỏ riêng, bao gồm đất thổ cư và đất trồng cây hàng năm, vuông vắn, phù hợp xây nhà ở, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài
Đường bê tông rộng rãi, ô tô đi thoải mái
Giá bán: 495 triệu đồng, không thương lượng
Liên hệ: 0975484988 Duong để xem đất trực tiếp
Xem thêm

Liên hệ:

097 548 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

495 triệu

112 m²
4,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
H. Tuy An, T. Phú Yên
ND

Nguyễn Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư 112m2 gần biển Ô Loan, Tuy An, Phú Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.