Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất 194m2 full thổ cư, Bãi Choi - Hòn Yến - Ô Loan, Đắk Lắk ( Tuy An, Phú Yên cũ )

Ngày đăng: 04/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Đất 194m2 full thổ cư, Bãi Choi - Hòn Yến - Ô Loan, Đắk Lắk ( Tuy An, Phú Yên cũ ) - Cách Biển 500m, đường oto vivu - Diện tích 194m2 full thổ cư. Ngang 9,2 x 20m ( nở hậu tài lộc 10m) Giá bán 1,x tỉ Liên hệ 0987151687 Khánh !

Xem thêm

Liên hệ:

098 715 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,2m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

194 m²
9,79 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất 194m2 full thổ cư, Bãi Choi - Hòn Yến - Ô Loan, Đắk Lắk ( Tuy An, Phú Yên cũ ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.