Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng ven biển Tuy An, Đắk Lắk vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời cực đỉnh

Ngày đăng: 04/08/2025

6.9
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! Lô đất vàng tại Chợ Yến Mới, An Hoà, Tuy An, Đắk Lắk đang chờ đón nhà đầu tư thông thái.
Vị trí đắc địa: Gần Hòn Yến (chỉ 500m), Bãi Choi, Canary, khu du lịch.
Diện tích lý tưởng: 114m2 (6m x 19m), nằm ngay trên đường ven biển rộng 52m, đường nội khu 10m.
Tiện ích bủa vây: Khu dân cư sầm uất, trung tâm chợ, trường học, khu kinh doanh.
Giá hấp dẫn: Khu A chỉ loanh quanh 1 tỷ đồng.
Liên hệ ngay Tân qua số điện thoại 0379621391 (Zalo) để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời có một không hai này
Xem thêm

Liên hệ:

037 962 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 19m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1 tỷ

114 m²
8,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
H. Tuy An, T. Phú Yên
T

Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng ven biển Tuy An, Đắk Lắk vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời cực đỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.