Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất biển siêu hot tại Tuy An, Phú Yên

Ngày đăng: 05/05/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán đất biển siêu hot tại Tuy An, Phú Yên!

Diện tích 245m2, full thổ cư, tha hồ xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.

Vị trí đắc địa View Hòn Yến trực diện, chỉ cách kè biển vài bước chân. Đường ô tô tới tận nơi, di chuyển siêu thuận tiện.

Cách trung tâm TP Tuy Hòa chỉ 20km, dễ dàng kết nối các tiện ích.

Giá bán 5.xx tỷ (liên hệ ngay để có giá tốt nhất).

Liên hệ Khánh 0987151687 để nhận sổ và thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

098 715 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

5 tỷ

245 m²
20,41 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất biển siêu hot tại Tuy An, Phú Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.