Chính chủ bán lô đất gần 100m2 mặt tiền 6m đường oto tại từ sơn bắc ninh

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán lô đất gần 100m2 giá hơn 2 tỷ sổ đỏ đẹp tại từ sơn bắc ninh Địa chỉ: tổ dân phố vĩnh thọ phường phù khê tỉnh bắc ninh Diện tích : 94.5m2 Mặt tiền : 5.91m Đặc điểm : trục xương cá của tổ dân phố Cách 3 nhà ra đường vành đai quy hoạch đường 50m Nối Vin thụy lâm Đông Anh tới Đại học luật bắc ninh Cạnh dự án giãn dân me Sổ đỏ lâu dài Giá chỉ nhỉnh 2 tỷ Qtlh : 0911212359

Xem thêm

Liên hệ:

091 121 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

94.5 m²
26,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Hương Mạc, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
TM

Tâm Minh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán lô đất gần 100m2 mặt tiền 6m đường oto tại từ sơn bắc ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.