Siêu phẩm 97,5m² trung tâm hành chính Phù Khê, trục đường 40m, cách Vin Liên Hà Đông Anh 2km

Ngày đăng: 22/05/2026

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm 97,5m² trung tâm hành chính Phù Khê. Sở hữu ngay lô đất đẹp diện tích 97,5m², mặt tiền 5m vuông vắn, đường rộng 15m trục thông cực kỳ giá trị tại khu đô thị Phù Khê. Vị trí trung tâm hành chính Phù Khê. Một bước ra trục Nguyễn Văn Cừ rộng 40m kết nối Đông Anh Vin Liên Hà cầu Tứ Liên. Gần trường học cấp 1 + 2 + 3, chợ và đầy đủ tiện ích dân sinh. Đón sóng tăng giá mạnh từ: Cao tốc Hà Nội Thái Nguyên mở rộng. Hạ tầng hành chính công Phù Khê phát triển đồng bộ. Kết nối giao thông ngày càng hoàn thiện. Pháp lý minh bạch sẵn sàng giao dịch ngay. Phù hợp ở, kinh doanh hoặc đầu tư đón đầu tăng giá. - Giá: 5,X tỷ. - Ngân hàng hỗ trợ: 70%, ân hạn lãi suất 12 tháng. Liên hệ ngay: 0981070766 để xem đất và chốt vị trí đẹp!

Xem thêm

Liên hệ:

098 107 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

5,45 tỷ

97.5 m²
55,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Phù Khê, P. Phù Khê, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
QM

QUANG MẠNH

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm 97,5m² trung tâm hành chính Phù Khê, trục đường 40m, cách Vin Liên Hà Đông Anh 2km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.