Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Vườn Sen đón sóng Sun Group 500ha tại Từ Sơn

Ngày đăng: 23/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất Vườn Sen đón sóng Sun Group 500ha tại Từ Sơn. Vị trí: Khu đô thị Vườn Sen Đồng Kỵ, TP Từ Sơn trung tâm phát triển sôi động, kề bên đại dự án gần 500ha của Sun Group đã khởi công, hứa hẹn cú hích tăng giá vượt bậc. Thông tin lô đất: Diện tích: 116,8m2 vuông vắn, đẹp. Đường trước nhà 15,5m, vỉa hè 4m cực thoáng, thuận tiện kinh doanh. Sổ đỏ sẵn công chứng sang tên ngay trong ngày. Giá bán chỉ 5x tr/ m2 (x tiểu học). Tiện ích vượt trội: Hạ tầng đồng bộ, công viên, hồ điều hòa, khu thể thao hiện đại. Gần trường học, chợ, trung tâm thương mại, khu vui chơi giải trí. Cộng đồng văn minh, an ninh đảm bảo. Giá bán hấp dẫn cơ hội đầu tư sinh lời cao khi Sun Group triển khai đại đô thị quy mô hàng đầu miền Bắc ngay tại Từ Sơn. Liên hệ ngay: 0961789368 để sở hữu lô đất tiềm năng nhất khu vực!

Xem thêm

Liên hệ:

096 178 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

5,61 tỷ

116.8 m²
48,03 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Vườn Sen đón sóng Sun Group 500ha tại Từ Sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.