Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Phù Khê Thượng l, 3,1 tỷ, DT 71,1m2, nhiều tiện ích hấp dẫn

Ngày đăng: 18/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất Phù Khê Thượng, Phù Khê, Từ Sơn, Bắc Ninh là một trong những vị trí nổi bật, mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng. Đất có diện tích 71,1m2, với giá bán 3,1 tỷ VND, là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. - Diện tích: 71,1m2. - Giá bán: 3,1 tỷ VND. - Vị trí đắc địa, giáp xã Vân Hà Đông Anh Hà Nội, cạnh công viên và đài tưởng niệm cố tổng bí thư Nguyễn Văn Cừ, cách cầu Tứ Liên chỉ 2km, vào trung tâm Hà Nội chỉ 20 phút. - Tiện ích đầy đủ, bán kính 500m có đầy đủ trường học các cấp, chợ dân sinh sầm uất buôn bán tấp nập cả ngày thuận tiện cho cuộc sống. Điểm nhấn của mảnh đất là phong thủy tốt, giúp gia chủ thu hút tài lộc và sức khỏe. Môi trường sống trong lành, thoáng đãng, tạo điều kiện lý tưởng cho gia đình phát triển. Tiện ích xung quanh: - Công viên Phù Khê gần kề. - Các tiện ích nội khu, khu vui chơi cho trẻ em và dịch vụ tiện ích khác. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất. Tâm 0354041467

Xem thêm

Liên hệ:

035 404 ****

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

71.1 m²
43,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Phù Khê, P. Phù Khê, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
NT

Ngô văn Tam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Phù Khê Thượng l, 3,1 tỷ, DT 71,1m2, nhiều tiện ích hấp dẫn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.