Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án tại Nam Hồng Garden Từ Sơn, 40 triệu/m2, 191.4 m2, view đẹp

Ngày đăng: 18/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án tại Nam Hồng Garden Từ Sơn. + Diện tích: 191.4 m2. + Giá: 40 triệu / m2. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. + Chiều ngang mặt tiền: 6m. + Chiều rộng ngõ trước: 7.5m, đường vào thuận tiện cho ô tô. + Hướng cửa chính: Đông Nam, phong thủy tốt. Khu vực xung quanh: Tiện ích xung quanh dự án bán kính 3km: + ) Chợ dân sinh, trung tâm đào tạo lái xe Bắc hà, + ) Trường học các cấp cơ sở (mầm non, tiểu học, thcs, thpt). + ) Cao đăng Bắc hà, đh thể dục thể thao, ĐH Luật Hà Nội CS2, ĐH Ngoại Thương cơ sở 2..., đại học Tài nguyên môi trường... Tiện ích xung quanh dự án Bán kính 10km. + ) dự án Sungroup (phú lâm - tiên du) các 5km - dự kiến cuối năm 2025 - đầu năm 2026 triển khai. + ) dự án Vingroup tại phường Hoà Long - TP Bắc Ninh - 15km. Cách trung tâm TP Hà Nội 18km, cách trung tâm tp Bắc Ninh 13km! Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0345657991, Đinh Xuân Tân.

Xem thêm

Liên hệ:

034 565 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

7,66 tỷ

191.4 m²
40,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Từ Sơn Garden City (tên khác: Khu đô thị Nam Hồng), Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
ĐT

Đinh Xuân Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án tại Nam Hồng Garden Từ Sơn, 40 triệu/m2, 191.4 m2, view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.