Tin đăng đã hết hạn.

Cực hot đất nền cạnh Đại học Luật - Đại học Ngoại Thương - Gần Sun Group - Sẵn sổ - Giá chỉ 5xtr/m2

Ngày đăng: 17/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cơ hội vàng sở hữu lô đất trung tâm KĐT Vườn Sen Bắc Ninh. Bán nhanh lô đất đẹp, pháp lý chuẩn chỉnh: Diện tích: 101,6m2. Mặt tiền: 5m vuông vắn. Hướng: Tây Bắc thoáng mát. Pháp lý: Sổ hồng lâu dài xây dựng tự do. Vị trí trung tâm đắc địa: Ngay trong KĐT Vườn Sen, nơi quy hoạch đồng bộ, dân cư văn minh. Gần trường học liên cấp, công viên cây xanh, bể bơi bốn mùa. Liền kề khu đất quy hoạch TTTM & chung cư cao cấp tiềm năng tăng giá vượt trội. Bán kính 1km: Trường ĐH Luật, ĐH Ngoại thương cơ sở Bắc Ninh. Quy hoạch Đại đô thị sinh thái nghỉ dưỡng 500ha của Sun Group tâm điểm thu hút đầu tư. Kết nối giao thông siêu thuận tiện: Nằm giữa các trục đường huyết mạch TL277, 295, 295C, đấu nối trực tiếp về cầu Tứ Liên trung tâm Hà Nội, di chuyển nhanh chóng và dễ dàng. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho nhà đầu tư và gia chủ muốn an cư trong một không gian sống hiện đại, tiềm năng sinh lời bền vững. Liên hệ ngay [ 0878063283 ] để sở hữu lô đất vàng này trước khi quá muộn! Zalo: 0878063283. Trao uy tín - nhận niền tin. - Tân Sen Vàng Group. Trụ sở chính: Lô LO21 - 19, Khu Đô Thị Vườn Sen - Phường Đồng Nguyên - Tỉnh Bắc Ninh.

Xem thêm

Liên hệ:

087 806 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,49 tỷ

101.6 m²
54,04 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực hot đất nền cạnh Đại học Luật - Đại học Ngoại Thương - Gần Sun Group - Sẵn sổ - Giá chỉ 5xtr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.