Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền sẵn sổ - giá chỉ 3xtr/m2 - Cạnh Đại học Luật - Cạnh Sun Group - Hot nhất Từ Sơn

Ngày đăng: 14/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Siêu hot tại trung tâm TP Từ Sơn - Bắc Ninh. * Tặng ngay 1 chỉ vàng khi khách giao dịch thành công lô đất tại KĐT Vườn Hồng*. Giá chỉ từ 3x triệu/m2. Diện tích: 147m2. Mặt tiền 6m. Hướng: Đông Bắc tài lộc. Pháp lý: Sổ hồng lâu dài - Có hỗ trợ vay 3 bên! Vị trí đắc địa: - Làn 2 shophouse & mặt đường TL277. - Ngay cạnh hồ điều hoà rộng 10ha. - Bán kính 1km: ĐH Luật, ĐH Ngoại Thương. - Kề cận quy hoạch KĐT sinh thái Sun Group 500ha. Với vị trí trung tâm, tiềm năng tăng giá vượt trội đây chính là cơ hội vàng cho nhà đầu tư và an cư lâu dài. Liên hệ ngay 0328242123 để được tư vấn & chọn lô đẹp nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

032 824 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

5,73 tỷ

147 m²
38,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Từ Sơn Garden City (tên khác: Khu đô thị Nam Hồng), Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
KT

Khánh Toàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền sẵn sổ - giá chỉ 3xtr/m2 - Cạnh Đại học Luật - Cạnh Sun Group - Hot nhất Từ Sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.