Tin đăng đã hết hạn.

Đất Nghĩa Lập, Từ Sơn - Đường nhựa rộng, gần dự án Đại An, giá chỉ 1.45 tỷ

Ngày đăng: 04/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Khám phá lô đất siêu hấp dẫn tại Nghĩa Lập, Phù Khê, Từ Sơn, Bắc Ninh, nơi an cư lý tưởng đang chờ đón quý vị!
Đất có diện tích 40.4m2, nằm ngay mặt tiền đường nhựa rộng rãi, xe hơi tránh nhau thoải mái, giao thông thuận tiện.
Vị trí đắc địa, gần ngay dự án Đại An và các trường cấp 1, cấp 2, tiện ích xung quanh ngập tràn, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt và giải trí của gia đình.
Giá bán chỉ 1.45 tỷ đồng.
Liên hệ ngay 0971501210 để sở hữu lô đất đẹp này và tận hưởng cuộc sống tiện nghi tại Từ Sơn!
Xem thêm

Liên hệ:

097 150 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,45 tỷ

40.4 m²
35,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
P. Phù Khê, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
TH

Thanh Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Nghĩa Lập, Từ Sơn - Đường nhựa rộng, gần dự án Đại An, giá chỉ 1.45 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.