Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng mặt tiền QL1A Từ Sơn - Đầu tư sinh lời ngay!

Ngày đăng: 15/08/2025

7.5
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chính chủ cần bán gấp lô đất siêu đẹp mặt đường Quốc lộ 1A, Phố Viềng, Đồng Nguyên, Từ Sơn, Bắc Ninh.
Diện tích 71.2m2, mặt tiền rộng 4.2m, hướng Đông Nam mát mẻ, đón tài lộc.
Giá siêu yêu thương chỉ 8.xx tỷ.
Đất có sẵn nhà xưởng, có thể cho thuê kinh doanh luôn. Đặc biệt, tặng kèm 30m2 đất lưu không phía sau, tha hồ mở rộng không gian.
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh gọn.
Liên hệ ngay 0352416891 để xem đất và làm việc trực tiếp với chủ nhà. Nhanh tay kẻo lỡ cơ hội có một không hai này nha!
Xem thêm

Liên hệ:

035 241 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Chiều sâu 16,95m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

8 tỷ

71.2 m²
112,36 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Viềng, P. Đồng Nguyên, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
TC

Tú Cen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng mặt tiền QL1A Từ Sơn - Đầu tư sinh lời ngay! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.