Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội sở hữu lô đất vàng tại KĐT Vườn Sen LO24, Đồng Nguyên, Bắc Ninh

Ngày đăng: 31/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu lô đất vàng tại KĐT Vườn Sen LO24, Đồng Nguyên, Bắc Ninh. Thông tin lô đất: Diện tích: 116m². Mặt tiền: 5m. Hướng: Đông Bắc. Vị trí: Dãy LO24, làn 2 trục đường lớn TL277. Vị trí đắc địa Sinh lời bền vững: Lô đất nằm ngay làn 2 TL277, thuận tiện kết nối giao thông và kinh doanh. Gần quỹ đất quy hoạch trung tâm thương mại và nhà ở cao tầng, tiềm năng tăng giá mạnh trong tương lai. Chỉ vài bước chân đến trường học liên cấp, công viên, bể bơi, hồ điều hòa rộng 10ha, mang đến môi trường sống lý tưởng. Tiện ích xung quanh đẳng cấp: Gần các trường trọng điểm: Đại học Luật, Đại học Ngoại thương. Cận kề quy hoạch đại đô thị quy mô lớn Sun Group 500ha, thúc đẩy hạ tầng và giá trị khu vực. Pháp lý rõ ràng Sổ đỏ lâu dài Sẵn sàng giao dịch ngay! Phù hợp để an cư đầu tư kinh doanh sinh lời trong tương lai gần. Liên hệ [0878063283] ngay để được tư vấn và đi xem đất thực tế! Cơ hội không dành cho người chậm chân! Zalo: 0878063283. Trao uy tín - nhận niền tin. - Tân Sen Vàng Group - . Trụ sở chính: Lô LO21 - 19, Khu Đô Thị Vườn Sen - Phường Đồng Nguyên - Tỉnh Bắc Ninh.

Xem thêm

Liên hệ:

087 806 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

6,03 tỷ

116 m²
51,98 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội sở hữu lô đất vàng tại KĐT Vườn Sen LO24, Đồng Nguyên, Bắc Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.