Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán lô đất lô góc đẹp nhất KĐT Bảo Long Hương Mạc, Từ Sơn, Bắc Ninh

Ngày đăng: 24/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Diện tích: 110,6m2 lô góc cực hiếm, thoáng 2 mặt tiền. Đường trước đất rộng rãi, quy hoạch khu đô thị bài bản. Gần Đông Anh kết nối nhanh đường dẫn cầu Tứ Liên về trung tâm Hà Nội. Vài phút là ra chợ, công viên, trung tâm hành chính công của phường. Vị trí tiềm năng ở, đầu tư đều sinh lời. Pháp lý chuẩn chỉnh sẵn sàng giao dịch. Giá 57tr/m2 thỏa thuận linh hoạt cho khách thiện chí! Liên hệ: Chị Trang 0966035725 trực tiếp để xem đất và thương lượng giá đẹp nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

096 603 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

110.6 m²
56,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Bảo Long New City, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
DT

Dỗ Thị Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán lô đất lô góc đẹp nhất KĐT Bảo Long Hương Mạc, Từ Sơn, Bắc Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.