Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Cán Khê Nguyên Khê Đông Anh 68.2m2 đường ô tô thông Rẻ nhất thị trường

Ngày đăng: 25/03/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất Cán Khê Nguyên Khê chính chủ diện tích 68,2m giá 65 triệu/m2 nở hậu

Diện tích 68.2m2, mặt tiền 4.2m

Đường trải nhựa ô tô ngõ thông.

Vị trí bán đất Cán Khê Nguyên Khê cách 20m ra bìa làng 2 ô tô tránh nhau.

Gần KDT Nguyên Khê trường học các cấp, UBND xã, gần đường Võ Nguyên Giáp, tiện ích xung quanh đầy đủ.

Khu dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá cao.

Gần đường Lê Hữu Tựu, đường Võ Nguyên Giáp, QL3, giao thông thuận tiện.

Sổ đỏ chính chủ cam kết pháp lý chuẩn, giao dịch 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

037 637 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

4,43 tỷ

68.2 m²
65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Phù Khê, P. Phù Khê, Tx. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
DN

Dương Đức Nghĩa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Cán Khê Nguyên Khê Đông Anh 68.2m2 đường ô tô thông Rẻ nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.