Tin đăng đã hết hạn.

121m2 đất MT đường Tỉnh lộ 623B gần Trường THCS Nghĩa Thuận - Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

Ngày đăng: 27/05/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

* Vị trí: Kinh doanh buôn bán tốt, gần chợ, trường học mầm non, cấp 1,2,3 cận kề. * Tiềm năng: Thích hợp xây Nhà phố vừa ở vừa kinh doanh, hoặc Đầu tư lâu dài, khu dân cư văn minh, hạ tầng hoàn thiện, giá trị bất động sản tăng trưởng ổn định. * Diện tích: 5m x 24m = 121m2. * Hướng: Tây Nam. * 1.28 tỷ LVCC - Liên hệ 0935373989Mr. Trí) xem Đất và LVCC.

Xem thêm

Liên hệ:

093 537 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,28 tỷ

121 m²
10,58 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 121m2 đất MT đường Tỉnh lộ 623B gần Trường THCS Nghĩa Thuận - Tư Nghĩa, Quảng Ngãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.