Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất 330 triệu tại Triệu Sơn Thanh Hóa

Ngày đăng: 15/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Ra nhanh lô đất giá rẻ sẵn sổ. Hợp Tiến, Triệu Sơn | 180m² (MT 5m). Cách TL514 chỉ 200m cao tốc Nghi Sơn Sao Vàng 800m. Đường rộng, ô tô tránh nhau khu dân cư đông đúc. Phù hợp: Giữ tiền, xây nhà ở. Giá chỉ 330 triệu bao phí sang sổ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 963 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

330 triệu

180 m²
1,83 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất 330 triệu tại Triệu Sơn Thanh Hóa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.