Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền xã Đồng Thắng, Triệu Sơn, Thanh Hóa full thổ cư. Diện tích 327,1m2

Ngày đăng: 19/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán đất nền tại xã Thôn Đại Đồng 1, Đồng Thắng, Triệu Sơn, Thanh Hóa. Diện tích 327,1m2 full thổ cư. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Liên hệ ngay Mr Duy qua số điện thoại 0982422398 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 242 ****

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

327.1 m²
13,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Đồng Thắng, H. Triệu Sơn, T. Thanh Hóa
ĐD

Đoàn Trung Duy

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền xã Đồng Thắng, Triệu Sơn, Thanh Hóa full thổ cư. Diện tích 327,1m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.