Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ ra nhanh lô đất hơn 200m² full thổ cư chỉ 5xxtr/lô ngay đường Tỉnh Lộ 514 quy hoạch 42m

Ngày đăng: 06/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất sổ hồng từng lô, chỉ 580tr/lô hơn 200m² full thổ cư. - Bám ngay đường Tỉnh Lộ 514 quy hoạch 42m, kết nối cao tốc Nghi Sơn Sao Vàng đi đường mòn Hồ Chí Minh. - Sổ hồng từng lô tự do xây dựng, bao phí sang sổ. - Giá rẻ hơn thị trường gần 200tr. Tăng giá ngay sau khi cọc. Liên hệ: 0869835666

Xem thêm

Liên hệ:

086 983 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

580 triệu

203 m²
2,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 514, X. Hợp Tiến, H. Triệu Sơn, T. Thanh Hóa
HN

Hà Thị Ngà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ ra nhanh lô đất hơn 200m² full thổ cư chỉ 5xxtr/lô ngay đường Tỉnh Lộ 514 quy hoạch 42m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.