Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Đồng Lợi Mặt tiền trục chính , sát KCN 650ha, gần nút giao cao tốc Cơ hội đầu tư sinh lờ

Ngày đăng: 28/03/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm kiếm một lô đất đẹp, tiềm năng để an cư hoặc đầu tư? Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ!

Diện tích: 6m x 25m
Vị trí: Gần trục chính xã Đông Lợi, Triệu Sơn
Tiện ích xung quanh: Gần trường học, chợ, khu dân cư đông đúc, giao thông thuận lợi
Phù hợp: Xây nhà ở, mở cửa hàng kinh doanh, đầu tư sinh lời cao

Giá hấp dẫn chỉ từ 8xx cho 100m2 Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

035 498 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

890 triệu

143 m²
6,22 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Đồng Lợi Mặt tiền trục chính , sát KCN 650ha, gần nút giao cao tốc Cơ hội đầu tư sinh lờ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.