Tin đăng đã hết hạn.

Đón sóng KĐT Sao Mai Lam Sơn - Sao Vàng sắp mở bán Đất nền sổ đỏ công chứng ngay - giá hơn 1tr/m2

Ngày đăng: 22/03/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bất động sản Thanh Hóa cất cánh vươn mình cùng những khu công nghiệp lớn. Một điểm vàng không thể bỏ lỡ cho các cá mập trong thời gian sắp tới ven khu công nghiệp Lam Sơn Sao Vàng 537 ha đang đi vào hoạt động:
Quỹ đất nền 16 lô lk tại Thọ Tiến, Triệu Sơn là miếng hời cực lớn cho các NĐT:
- Ven KCN Sao Vàng 537ha.
- Cách sân bay Thọ Xuân 5p di chuyển.
- Bám đường Kinh tế huyết mạch Nghi Sơn_Sao Vàng.
- View kênh sinh thái độc nhất.
- Cách tuyến đường DH 11 đi liên kết vùng phía Tây chỉ 50m.
- Cách TTHC xã chỉ hơn 700m.
- Trung tâm khu dân cư, phát triển cùng vô vàn tiện ích.

Xem thêm

Liên hệ:

092 951 ****

Vị trí bản đồ

470 triệu

205 m²
2,29 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đón sóng KĐT Sao Mai Lam Sơn - Sao Vàng sắp mở bán Đất nền sổ đỏ công chứng ngay - giá hơn 1tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.