Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán 5 mét hai mặt tiền tỉnh lộ 515C lộ giới 42 mét thông từ trung tâm giắt đi sân bay

Ngày đăng: 27/09/2024

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Chính chủ em cần bán nhanh cho anh chị đầu tư quỹ đất tại trung tâm Triệu Sơn, tỉnh Thanh Hóa.

Diện tích:Tách bán gần 200 mét vuông đất thổ cư/ tổng 6 lô.
Hướng: Đông Bắc.
Mặt tiền tỉnh lộ rộng 5,05 mét mặt tiền sau 6,5 mét(nở hậu) chiều dài lô đất 32 mét.

Ở ngay trung tâm xã Thọ Tân, Triệu Sơn, Thanh Hóa, đường Thông từ trung tâm ngã tư Giắt đi thẳng lên Khu công nghiệp Phố Đà Quốc Lộ 47 đi thẳng lên cảng hàng không Thọ Xuân.

Vị trí tiềm năng đầu tư dài hạn cực kỳ đẹp mà giá còn rất tốt.
Giá 650 triệu bên em đã bao sổ sách cho anh chị rồi nhé, quỹ độc quyền bên em chỉ có 6 lô duy nhất thôi anh chị nào mua bên em đầu tư cực kỳ an tâm, đất đã làm mặt bằng vỉa hè 2,5 mét, cây xanh cột đèn chiếu sáng, bao tranh chấp, bao quy hoạch cho anh chị.
Xem thêm

Liên hệ:

096 305 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

650 triệu

179 m²
3,63 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán 5 mét hai mặt tiền tỉnh lộ 515C lộ giới 42 mét thông từ trung tâm giắt đi sân bay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.