Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai: 105 x 100 = 10.467m2, giá 21,5 tỷ

Ngày đăng: 31/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp lô đất hai mặt tiền xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai. - Diện tích: 105 x 100 = 10.467m2 (~1ha) - hiện trạng CLN - sổ chính chủ. - Vị trí hai mặt tiền đường xe tải khu dân cư đông đúc, gần nhà dưỡng lão, khu công nghệ cao Giang Điền. - Đất bằng đẹp, rất thích hợp làm trang trại, đầu tư phân lô. Giá bán: 21,5 tỷ. LH: 0902395565 Thành. Nhận ký gởi mua bán & cho thuê nhà đất. Tks!

Xem thêm

Liên hệ:

090 239 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

21,5 tỷ

10.467 m²
2,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Phùng Hưng, X. An Viễn, H. Trảng Bom, T. Đồng Nai
t

thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai: 105 x 100 = 10.467m2, giá 21,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.