Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất ngộp BANK 188 m2 gần đường Nguyễn Hoàng, ngang 5m nở hậu,Gần KCN Bầu Xéo, đường Sông Trầu

Ngày đăng: 29/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất ngộp BANK 188 m2 gần đường Nguyễn Hoàng, ngang 5m nở hậu,Gần KCN Bầu Xéo, đường Sông Trầu Có Hoa Hồng Cho Tất Cả ACE Kết Nối --------------------------------------- Vị trí : Xã Sông Trầu - Trảng Bom Giáp đường Nguyễn Hoàng Sầm uất Gần chợ Sông Trầu gần KCN Bầu Xéo, vị trí trung tâm đường nhựa lớn, phù hợp ở hoặc đầu tư Diện Tích : Ngang 5x34 ,nở hậu 6,3m siêu đẹp, Sổ riêng thổ cư Giá chỉ 1ty6 thương lượng chính chủ , hỗ trợ vay ngân hàng cao 0766996968 Phương

Xem thêm

Liên hệ:

076 699 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

188 m²
8,51 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất ngộp BANK 188 m2 gần đường Nguyễn Hoàng, ngang 5m nở hậu,Gần KCN Bầu Xéo, đường Sông Trầu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.