Tin đăng đã hết hạn.

Gần sát KCN Phước Đông 6*42m full thổ cư, 639 triệu TL.

Ngày đăng: 04/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Gần sát KCN Phước Đông 6*42m full thổ cư, 639 triệu TL. + Vị trí Đôn Thuận, Trảng Bàng, Tây Ninh + Diện tích 6x42m =261m2 ( toàn bộ thổ cư ) + Cách khu đô thị KCN Phước Đông 1km, cách nhựa 100m. + Dân đông không mồ mả. Liên hệ em công chứng liền: 0355082122

Xem thêm

Liên hệ:

035 508 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

639 triệu

262 m²
2,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
X. Đôn Thuận, Tx. Trảng Bàng, T. Tây Ninh
ND

Nguyễn Tiến Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gần sát KCN Phước Đông 6*42m full thổ cư, 639 triệu TL. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.