Tin đăng đã hết hạn.

1.95 tỷ CHỦ GỬI ngay SÁT bên KCN Phước Đông 12x85m có 200m² thổ cư.

Ngày đăng: 17/09/2025

4.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

1.95 tỷ ngay SÁT bên KCN Phước Đông 12x85m có 200m² thổ cư. Chủ kẹt tiền cần bán lô đất ở Đôn Thuận, TX Trảng Bàng, Tây Ninh. Diện tích: 12x85m tổng 1005m² có sẵn 200m² thổ cư, sổ sẵn. Đường nhựa trước đất 6m, cặp hông khu đô thị Phước Đông, dân cư xung quanh đông. Đất sổ sẵn không mồ mã. Hậu dài tiện làm nhà vườn, xây trọ... ALO EM GẶP NGAY CHỦ 0962943468

Xem thêm

Liên hệ:

096 294 ****

Vị trí bản đồ

1,95 tỷ

1.005 m²
1,94 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 1.95 tỷ CHỦ GỬI ngay SÁT bên KCN Phước Đông 12x85m có 200m² thổ cư. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.