Tin đăng đã hết hạn.

5500m2 có 1400m2 thổ cư. 2 mặt tiền. Ngay khu đô thị. 6,5 tỷ

Ngày đăng: 26/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

5500m2 có 1400m2 thổ cư. 2 mặt tiền. Ngay khu đô thị. 6,5 tỷ. Chủ cần xử lý việc gấp hạ giá mạnh bán nhanh lô đất ngang 55m hậu dài 110m ngay khu đô thị KCN Phước Đông 3200ha, Tây Ninh. Cách nhựa 50m. Đường xe hơi thông. Ngay kế bên khu dự án 1/500 Phước Đông Newcity. 1 bước chân ngàn tiện ích. Giá chỉ hơn 1tr 1m2 trong khi giá thị trường tại khu vực là 6tr 1m2 và trong khu đô thị là 15tr 1m2. Gọi 0901937079 gặp Phát lấy thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

090 193 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 55m

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

5.500 m²
1,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Đôn Thuận, Tx. Trảng Bàng, T. Tây Ninh
NP

NGUYỄN TẤN PHÁT

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 5500m2 có 1400m2 thổ cư. 2 mặt tiền. Ngay khu đô thị. 6,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.