Tin đăng đã hết hạn.

658m2 Đất thổ cư, chỉ 2tr5/m2, sổ hồng, gần trung tâm và chợ Trảng Bàng, 3 khu công nghiệp

Ngày đăng: 23/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cần bán khu đất vuông vức view sông cạnh đường Trưng Nhị, Phường An Tịnh thị xã Trảng Bàng. Ngay trung tâm hành chính, gần chợ Trảng Bàng. Xung quanh có 3 khu công nghiệp lớn. Diện tích 658m2 có 174m2 đất thổ cư (Đất ở Đô thị ODT). Đất rộng rãi mát mẻ nằm giữa lòng khu vực sầm uất bậc nhất Tây Ninh, về TP. HCM chỉ 5km. Sổ hồng sẵn, xây dựng tự do. Mua bán nhanh chỉ 2,5tr/m2 (bao sang tên). Lên hệ: 0706003206 BĐS Hùng Cường.

Xem thêm

Liên hệ:

070 600 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

658 m²
2,51 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 658m2 Đất thổ cư, chỉ 2tr5/m2, sổ hồng, gần trung tâm và chợ Trảng Bàng, 3 khu công nghiệp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.